{
    "privacyApps.title": "tsari na sirri",
    "privacyApps.updated": "An sabunta Manufofin Sirri na Scratch: Janairu 6, 2022",
    "privacyApps.intro": "Gidauniyar Scratch (Scratch, mu ko mu) sun fahimci mahimmancin sirri ga al'ummarmu. Mun rubuta wannan Dokar Sirri don bayyana abin da ke tattare da Keɓaɓɓen Bayani (Bayani) ta hanyar editan mu na kan layi (Scratch App), yadda muke amfani da shi, sarrafa, da raba shi, da abin da muke yi don kiyaye shi. Hakanan yana gaya muku game da haƙƙoƙinku da zaɓinku dangane da Keɓaɓɓen Bayaninku, da kuma yadda zaku iya tuntuɓar mu idan kuna da wasu tambayoyi ko damuwa.",
    "privacyApps.collectionHeader": "Wane Bayanin Scratch Ke Tara Game Da Ni?",
    "privacyApps.collectionParagraph": "Don manufar wannan tsari na Sirri, “Bayanai” na nufin duk wani bayani da ya shafi wani da aka gano ko wanda ake iya ganewa. Scratch App yana tattarawa da adana bayanan nan ta atomatik a cikin gida ta hanyar tsarin sa na telemetry: taken aikin ka a cikin sigar rubutu, saitin harshe, yankin lokaci da abubuwan da suka shafi amfanin ku na Scratch App (wato lokacin da aka buɗe Scratch App da rufewa, idan an loda ko adana fayil ɗin aikin, ko kuma idan an ƙirƙiri sabon aikin). Idan ka zaɓi kunna fasalin raba telemetry, Scratch App zai aika wannan bayanin zuwa Scratch. Ayyukan da aka ƙirƙira a cikin Scratch App ba a aika su zuwa ko samun dama ta hanyar Scratch sai dai idan kun zaɓi loda aikin ku zuwa Scratch al'umman kan layi, a wannan lokacin bayanin da ka yada zai kasance ƙarƙashin sharuɗɗan Scratch na al'umman kan layi {privacyPolicyLink}. Da fatan za ka duba sashin \"Me zai faru idan na Loda Ayyukana zuwa Al'ummar Scratch na kan layi?\" kasa don ƙarin bayani.",
    "privacyApps.privacyPolicyLinkText": "tsari na sirri",
    "privacyApps.usageHeader": "Ta yaya Scratch ke Amfani da Bayani na?",
    "privacyApps.usageIntro": "Muna amfani da wannan Bayanin don dalilai masu zuwa:",
    "privacyApps.analyticsTitle": "Nazari da Inganta Scratch App",
    "privacyApps.analyticsDescription": "Muna amfani da Bayanin don bincika amfani da Scratch App da haɓaka ƙwarewar koyo akan Scratch App.",
    "privacyApps.researchTitle": "Binciken Ilimi da Kimiyya",
    "privacyApps.researchDescription": "Muna cire ganowa da tara Bayani don ƙididdigar ƙididdiga a cikin mahallin binciken kimiyya da ilimi. Misali, don taimaka mana fahimtar yadda mutane ke koyo ta hanyar Scratch App da yadda za mu iya haɓaka kayan aikin koyo ga matasa. Ana raba sakamakon irin wannan binciken tare da malamai da masu bincike ta hanyar taro, mujallu, da sauran littattafan ilimi ko na kimiyya. Kuna iya samun ƙarin bayani a {researchPageLink} shafinmu.",
    "privacyApps.researchPageLinkText": "Bincike ",
    "privacyApps.legalTitle": "na shari'a",
    "privacyApps.legalDescription": "Ƙila mu yi amfani da Bayanin ku don tilasta mana {termsOfUseLink}, don kare haƙƙin mu na doka, da kuma bin haƙƙin mu na doka da manufofin cikin gida. Za mu iya yin haka ta hanyar nazarin amfanin ku na Scratch App.",
    "privacyApps.termsOfUseLinkText": "sharuddan amfani",
    "privacyApps.processingHeader": "Menene Dalilan Shari'a Don Gudanar da Bayananku?",
    "privacyApps.processingParagraph": "Idan kana cikin Yankin Tattalin Arziki na Turai, Burtaniya ko Switzerland, muna aiwatar da Bayanin ka ne kawai bisa ingantacciyar hanyar doka. “Tsarin doka” dalili ne da ke tabbatar da amfani da bayanan ku. A wannan yanayin, mu ko wani ɓangare na uku muna da haƙƙin sha'awar amfani da Bayanin ka (idan ka zaɓi ba da damar Scratch App don aika ma tawagar Scratch Bayanin ka) don ƙirƙira, tantancewa da yada bayanan da aka tattara ko cirewa don dalilai na bincike, don bincika da haɓaka ƙwarewar koyo akan Scratch App kuma in ba haka ba tabbatar da inganta aminci, tsaro, da aikin Scratch App. Mu kawai muna dogara da halaltattun abubuwan mu ko na ɓangare na uku don aiwatar da Bayanin ka lokacin da waɗannan abubuwan ba su mamaye haƙƙoƙinka da buƙatunka ba.",
    "privacyApps.sharingHeader": "Ta yaya Scratch ke Raba Bayanana?",
    "privacyApps.sharingIntro": "Muna bayyana bayanan da muke tattarawa ta hanyar Scratch App ga wasu kamfanoni a cikin yanayi masu zuwa:",
    "privacyApps.serviceProvidersTitle": "Masu Bayar da Sabis",
    "privacyApps.serviceProvidersDescription": "Zuwa wasu ɓangarorin uku waɗanda ke ba da sabis kamar karɓar gidan yanar gizo, nazarin bayanai, fasahar bayanai da abubuwan samar da ababen more rayuwa masu alaƙa, sabis na abokin ciniki, isar da imel, da sauran ayyuka.",
    "privacyApps.researchSharingDescription": "Don bincika cibiyoyi, kamar Cibiyar Fasaha ta Massachusetts (MIT), don koyo game da yadda masu amfani da mu ke koyo ta Scratch App da haɓaka sabbin kayan aikin koyo. Za a iya raba sakamakon wannan bincike ko ƙididdigar ƙididdiga ta hanyar taro, mujallu, da sauran wallafe-wallafe.",
    "privacyApps.mergerTitle": "Haɗawa",
    "privacyApps.mergerDescription": "Zuwa ga mai yuwuwa ko ainihin mai siye, magaji, ko wanda aka sanyawa a matsayin wani ɓangare na kowane sake tsarawa, haɗewa, siyarwa, haɗin gwiwa, aiki, canja wuri, ko wasu halaye na duka ko kowane yanki na ƙungiyarmu ko kadarorinmu. Za ku sami damar ficewa daga kowane irin wannan canja wuri idan sabon tsarin sarrafa bayanan ku ya bambanta da abin da aka tsara a cikin wannan Dokar Sirri.",
    "privacyApps.legalSharingDescription": "Idan doka ta buƙaci yin haka ko kuma cikin imani na gaskiya cewa irin wannan matakin ya dace: (a) ƙarƙashin doka, gami da dokoki a wajen ƙasar ku; (b) bin tsarin doka; (c) don amsa buƙatun jama'a da hukumomin gwamnati, kamar makaranta, gundumomin makaranta, da jami'an tsaro, gami da hukumomin gwamnati da na gwamnati a wajen ƙasar ku; (d) aiwatar da sharuddan mu; (e) don kare ayyukanmu ko na kowane alaƙarmu; (f) don kare haƙƙin mu, sirrin mu, aminci, ko dukiyoyinmu, da/ko na abokan haɗin gwiwarmu, ku, ko wasu; da (g) don ƙyale mu mu bi hanyoyin da za a iya amfani da su ko iyakance lalacewar da za mu iya ci gaba.",
    "privacyApps.communityHeader": "Me zai faru Idan Na Loda Ayyukana zuwa Al'ummar Scratch Online?",
    "privacyApps.communityParagraph": "Yayin amfani da Scratch App, zaku iya zaɓar loda aikinku zuwa ƙungiyar Scratch kan layi (Online Community). Idan kun zaɓi loda aikin ku zuwa Ƙungiyar Kan layi, kuna raba bayanin ku a wajen Scratch App kuma kuna ba da sabis ɗin Community Community na kan layi. Bayanan da kuke rabawa lokacin loda aikinku, kamar asusunku da bayanan aikin, za a gudanar da su ta hanyar Scratch online community {privacyPolicyLink}.",
    "privacyApps.studentsHeader": "Sirri na Yara da ɗalibi",
    "privacyApps.coppa": "Gidauniyar Scratch kungiya ce ta 501 (c) (3) kungiya ce mai zaman kanta. Don haka, Dokar Kariyar Sirri ta Kan layi ta Yara (COPPA) ba ta aiki ga Scratch. Koyaya, Scratch yana ɗaukar sirrin yara da mahimmanci. Scratch yana tattara bayanan kaɗan daga masu amfani da shi, kuma yana amfani da bayyana bayanai kawai don samar da ayyukan da wasu dalilai masu iyaka, kamar bincike, kamar yadda aka bayyana a cikin wannan Dokar Sirri.",
    "privacyApps.ferpa": "Scratch baya tattara bayanai daga rikodin ilimin ɗalibi, kamar yadda Dokar Haƙƙin Ilimin Iyali da Dokar Sirri (FERPA) ta ayyana. Scratch baya bayyana bayanan ɗalibai ga kowane ɓangare na uku sai dai kamar yadda aka bayyana a cikin wannan Dokar Sirri.",
    "privacyApps.eeaHeader": "Haƙƙin Kariyar Bayananku (EEA)",
    "privacyApps.eeaIntro": "Idan kana cikin Yankin Tattalin Arziki na Turai, Burtaniya ko Switzerland, kuna da wasu haƙƙoƙi dangane da Bayanin ku:",
    "privacyApps.accessTitle": "Samun dama, Gyarawa da Harkar Bayanai",
    "privacyApps.accessDescription": "Kuna iya neman bayanin bayanin da muke aiwatarwa game da ku kuma don karɓar kwafin Bayanin ku. Hakanan kuna da haƙƙin neman gyara bayanan da basu cika ba, maras inganci ko dadewa. Iyakar abin da doka ta buƙata, kuna iya buƙatar mu mu samar da Bayanin ku ga wani kamfani.",
    "privacyApps.objectionTitle": "Rashin amincewa",
    "privacyApps.objectionDescription": "Kuna iya ƙi (wannan yana nufin ka neme mu mu daina) duk wani amfani da Bayanin ku wanda ba a sarrafa shi ba don biyan wajibai na doka, (ii) wajibi ne don yin abin da aka tanadar a cikin kwangila tsakanin Scratch da ku, ko (iii) idan muna da kwakkwaran dalili na yin hakan (kamar, don tabbatar da tsaro da tsaro a cikin al'ummarmu ta yanar gizo). Idan kun ƙi, za mu yi aiki tare da ku don nemo mafita mai ma'ana.",
    "privacyApps.deletionTitle": "Sharewa",
    "privacyApps.deletionDescription": "Hakanan kuna iya buƙatar share bayananku, kamar yadda aka ba da izini a ƙarƙashin doka. Wannan ya shafi, misali, inda Bayananku ya tsufa ko sarrafa ba lallai ba ne ko kuma ya saba wa doka; inda kuka janye yardar ku ga sarrafa mu bisa irin wannan yarda; ko kuma inda kuka yi adawa da sarrafa mu. A wasu yanayi, ƙila mu buƙaci riƙe Bayananku saboda wajibcin doka ko don dalilai na ƙara. Idan kana son cire duk bayananka daga sabobin mu, tuntuɓi {helpEmail} don taimako.",
    "privacyApps.restrictionTitle": "Ƙuntatawar sarrafawa",
    "privacyApps.restrictionDescription": "Kuna iya buƙatar mu taƙaita sarrafa bayanan ku yayin da muke sarrafa buƙatun da suka shafi (i) daidaiton bayananku, (ii) halalcin sarrafa bayanan ku, ko (iii) halaltattun abubuwan da muke so don aiwatar da wannan Bayanin. . Hakanan kuna iya buƙatar mu hana sarrafa bayananku idan kuna son amfani da Bayanin don dalilai na ƙara.",
    "privacyApps.withdrawalTitle": "Janye Yarda",
    "privacyApps.withdrawalDescription": "Inda muka dogara ga yarda don sarrafa bayanan ku, kuna da damar cire su a kowane lokaci kuma kyauta. Lokacin da kuka yi haka, wannan ba zai shafi halalcin aikin ba kafin janye izinin ku.",
    "privacyApps.eeaComplaint": "Baya ga haƙƙoƙin da aka ambata a sama, kuna da damar shigar da ƙara tare da ƙwararriyar hukuma mai kulawa wacce ta dace da doka. Koyaya, akwai keɓancewa da iyakancewa ga kowane ɗayan waɗannan haƙƙoƙin. Za mu iya, alal misali, ƙi yin aiki da buƙatun idan buƙatar ta kasance a fili marar tushe ko kuma ta wuce gona da iri, ko kuma idan buƙatar na iya yin illa ga haƙƙoƙin wasu, ƙetare aiwatarwa ko aiwatar da doka, tsoma baki tare da jiran aiki ko aiki. shari'ar gaba, ko keta doka da ta dace. Don ƙaddamar da buƙatar yin amfani da haƙƙin ku, tuntuɓi {helpEmail} don taimako.",
    "privacyApps.retentionHeader": "Riƙe bayanai",
    "privacyApps.retentionParagraph": "Muna ɗaukar matakai don share bayananku ko ajiye su a cikin fom ɗin da ba zai ba da damar gano ku ba lokacin da wannan Bayanin ya daina zama dole don dalilan da muke sarrafa su, sai dai idan doka ta buƙaci mu adana wannan bayanin har tsawon lokaci. lokaci. Lokacin ƙayyade lokacin riƙewa, muna la'akari da sharuɗɗa daban-daban, kamar nau'in sabis ɗin da aka nema ko aka samar muku, yanayi da tsawon dangantakarmu da ku, yiwuwar sake yin rajista tare da ayyukanmu, tasirin ayyukan da muke yi. samar muku idan mun share wasu Bayanai daga ko game da ku, lokacin riƙewa na wajibi da doka ta tanadar da ƙa'idodin iyakance.",
    "privacyApps.protectHeader": "Ta yaya Scratch Ke Kare Bayani na?",
    "privacyApps.protectParagraph": "Scratch yana da hanyoyin gudanarwa, na zahiri, da fasaha waɗanda aka yi niyya don kare bayanan da muke tattarawa akan Scratch App daga halakar da ba ta dace ba ko ba bisa ka'ida ba, asara mai haɗari, canji mara izini, bayyanawa mara izini ko samun dama, rashin amfani, da duk wani nau'i na sarrafa haram. na Bayani. Duk da haka, kamar yadda waɗannan matakan suke da tasiri, babu wani tsarin tsaro da ba zai iya shiga ba. Ba za mu iya ba da garantin cikakken tsaron bayanan mu ba, kuma ba za mu iya ba da tabbacin cewa bayanan da kuke bayarwa ba za a kama su ba yayin da ake isar mana da su ta Intanet.",
    "privacyApps.internationalTransferHeader": "Canja wurin Bayanai na Duniya",
    "privacyApps.internationalTransferParagraph": "Za mu iya canja wurin bayanin ku zuwa ƙasashe ban da ƙasar da kuke, gami da zuwa Amurka (inda sabobin Scratch ɗinmu suke) ko kowace ƙasa da mu ko masu samar da sabis ɗinmu ke kula da wurare. Idan kana cikin Ƙungiyar Tattalin Arziƙin Turai, Ƙasar Ingila ko Switzerland, ko wasu yankuna masu dokokin tattara bayanai da amfani waɗanda za su iya bambanta da dokar Amurka, da fatan za a lura cewa za mu iya canja wurin Bayanin ku zuwa ƙasa da ikon da ba shi da shi. Dokokin kariyar bayanai iri ɗaya kamar ikon ku. Muna amfani da kariyar da suka dace ga Bayanan da aka sarrafa kuma aka canza su a madadinmu. Da fatan za a tuntuɓe mu don ƙarin bayani kan kariyar da aka yi amfani da ita.",
    "privacyApps.notificationsHeader": "Sanarwa Na Canje-canje Zuwa Manufar Keɓantawa",
    "privacyApps.notificationsParagraph": "Muna sake duba Manufar Sirrin mu na lokaci-lokaci, kuma za mu iya canza manufofin mu yadda ya dace. Za mu sanar da ku kowane canje-canje na kayan aiki. Muna ƙarfafa ku da ku sake duba Manufar Sirrin mu akai-akai. Kwanan “An sabunta ta Ƙarshe” a saman wannan shafin yana nuna lokacin da aka sabunta wannan Dokar Sirri ta ƙarshe. Ci gaba da amfani da Scratch App bin waɗannan canje-canje yana nufin kun karɓi Dokar Sirri da aka sabunta.",
    "privacyApps.contactHeader": "tuntube mu",
    "privacyApps.contactIntro": "Gidauniyar Scratch ita ce mahallin da ke da alhakin sarrafa bayanan ku. Idan kuna da wasu tambayoyi game da wannan Dokar Sirri, ko kuma idan kuna son yin amfani da haƙƙin ku na Bayanin ku, kuna iya tuntuɓar mu ta {helpEmail} ko ta wasiƙa a:"
}